Nafn

Starfsheiti

Starfsstaður

Netfang

Þjónustuver Þjónustudeild Upplýsingar og bókanir hertz@hertz.is
Andrea Dögg Færseth Bókhaldsfulltrúi Aðalskrifstofa andrea@hertz.is
Anton Fannar Árnason Stöðvarstjóri Reykjavík Reykjavík anton@hertz.is
Arnar Karl Magnússon Stöðvarstjóri Egilsstaðir arnarkarl@hertz.is
Arnór Snorri Gíslason Verkefnastjóri Viðhaldssviðs Selhella Hafnarfirði arnor@hertz.is
Bjarki Þór Davíðsson Verkefnastjóri Tjónadeildar Aðalskrifstofa bjarki@hertz.is
Elísabet Tania Smáradóttir Starfsmannastjóri Aðalskrifstofa tania@hertz.is
Emil Atli Þórhallsson Afgreiðslustjóri Egilsstaðir caregs@hertz.is
Guðmundur S. Viðarsson Sölu- og Markaðsfulltrúi
Grafísk Hönnun og auglýsingagerð
Aðalskrifstofa gudmundur@hertz.is
Guðmundur Snorri Sigurðsson Verkefnastjóri verkstæðis og viðhalds ökutækja Selhella Hafnarfirði gss@hertz.is
Hafdís Alma Karlsdóttir Viðskiptastjóri Fyrirtækjasviðs Aðalskrifstofa alma@hertz.is
Hafdís Jóna Gunnarsdóttir Bókhaldsfulltrúi Aðalskrifstofa hjg@hertz.is
Halldóra Sölvadóttir Sölu- og Markaðsfulltrúi
SoMe og Vefmál
Aðalskrifstofa dora@hertz.is
Hendrik Berndsen Meðstjórnandi Aðalskrifstofa hendrik@hertz.is
Hermann Þórisson Stjórnarformaður Aðalskrifstofa
Hlynur Jóhannsson Stöðvarstjóri Akureyri akureyri@hertz.is
Hugrún Högnadóttir Viðskiptastjóri Ferðaheildsala Aðalskrifstofa hugrun@hertz.is
Inga Jóna Grétarsdóttir Verkefnastjóri Þjónustusviðs Aðalskrifstofa inga@hertz.is
Ingi Heiðar Bergþórsson Framkvæmdastjóri Þjónustu- og Starfsmannasviðs Aðalskrifstofa ingi@hertz.is
Jóhanna Jóhannesdóttir Stöðvarstjóri Ísafjörður johannaj@hertz.is
Kristján Bergmann Sigurbjörnsson Framkvæmdastjóri Sölu- og Markaðssviðs Aðalskrifstofa kb@hertz.is
Magnús Bjarni Pétursson Stöðvarstjóri Keflavíkurflugvelli Keflavíkurflugvelli mbp@hertz.is
Pétur Þór Hall Sölustjóri notaðra bíla / Löggiltur bifreiðasali Aðalskrifstofa petur@hertz.is
Ragnar Freyr Kristinsson Afgreiðslustjóri Keflavíkurflugvelli Keflavíkurflugvelli ragnar@hertz.is
Rannveig Sigfúsdóttir Meðstjórnandi Aðalskrifstofa
Ómar Örn Anderson Viðskiptaþjónusta Aðalskrifstofa customer@hertz.is
Sigfús B. Sigfússon Forstjóri Aðalskrifstofa sigfus@hertz.is
Sigurður Berndsen Framkvæmdastjóri Flota og fjármálasviðs Aðalskrifstofa siggi@hertz.is
Sigursveinn Jónsson Löggiltur Bifreiðasali Aðalskrifstofa svenni@hertz.is
Örn Andreas Arnljótsson Sölu- og Markaðsfulltrúi langtímaleigu Aðalskrifstofa orn@hertz.is