Nafn

Starfsheiti

Starfsstaður

Netfang

Þjónustuver Þjónustudeild Upplýsingar og bókanir hertz@hertz.is
Andrea Dögg Færseth Bókhaldsfulltrúi Aðalskrifstofa andrea@hertz.is
Anton Fannar Árnason Sviðsstjóri skammtíma og langtímaleigu Reykjavík anton@hertz.is
Arnar Karl Magnússon Stöðvarstjóri Egilsstöðum Egilsstaðir arnarkarl@hertz.is
Arnór Snorri Gíslason Flotastjóri Selhella Hafnarfirði arnor@hertz.is
Bjarki Þór Davíðsson Verkefnastjóri Tjónadeildar Aðalskrifstofa bjarki@hertz.is
Elísabet Tania Smáradóttir Mannauðsstjóri Aðalskrifstofa tania@hertz.is
Emil Atli Þórhallsson Afgreiðslustjóri Egilsstöðum Egilsstaðir caregs@hertz.is
Guðmundur S. Viðarsson Sölu- og Markaðsfulltrúi
Grafísk Hönnun og auglýsingagerð
Aðalskrifstofa gudmundur@hertz.is
Guðmundur Snorri Sigurðsson Verkefnastjóri verkstæðis og viðhalds ökutækja Selhella Hafnarfirði gss@hertz.is
Hafdís Alma Karlsdóttir Viðskiptastjóri Fyrirtækjasviðs Aðalskrifstofa alma@hertz.is
Hafdís Jóna Gunnarsdóttir Bókhaldsfulltrúi Aðalskrifstofa hjg@hertz.is
Halldóra Sölvadóttir Sölu- og Markaðsfulltrúi
SoMe og Vefmál
Aðalskrifstofa dora@hertz.is
Hendrik Berndsen Innkaup og rekstur fasteigna Aðalskrifstofa hendrik@hertz.is
Hermann Þórisson Stjórnarformaður Aðalskrifstofa  
Hlynur Jóhannsson Stöðvarstjóri Akureyri Akureyri akureyri@hertz.is
Inga Jóna Grétarsdóttir Verkefnastjóri Þjónustusviðs Aðalskrifstofa inga@hertz.is
Ingi Heiðar Bergþórsson Forstöðumaður þjónustu, gæða og flotasviðs Aðalskrifstofa ingi@hertz.is
Jóhanna Jóhannesdóttir Stöðvarstjóri Ísafirði Ísafjörður johannaj@hertz.is
Kristján Bergmann Sigurbjörnsson Forstöðumaður sölu, markaðs og upplýsingatæknisviðs Aðalskrifstofa kb@hertz.is
Magnús Bjarni Pétursson Stöðvarstjóri Keflavíkurflugvelli Keflavíkurflugvelli mbp@hertz.is
Pétur Þór Hall Sölustjóri notaðra bíla / Löggiltur bifreiðasali Aðalskrifstofa petur@hertz.is
Ragnar Freyr Kristinsson Afgreiðslustjóri Keflavíkurflugvelli Keflavíkurflugvelli ragnar@hertz.is
Rannveig Sigfúsdóttir Meðstjórnandi Aðalskrifstofa  
Sesselja Ósk Gunnarsdóttir Afgreiðslustjóri Reykjavík Reykjavík sesselja@hertz.is
Sigfús B. Sigfússon Forstjóri Aðalskrifstofa sigfus@hertz.is
Sigurður Berndsen Framkvæmdastjóri Aðalskrifstofa siggi@hertz.is
Sigursveinn Jónsson Löggiltur Bifreiðasali Aðalskrifstofa svenni@hertz.is
Örn Andreas Arnljótsson Sölu- og Markaðsfulltrúi langtímaleigu Aðalskrifstofa orn@hertz.is