Nafn

Starfsheiti

Starfsstaður

Netfang

Þjónustuver Þjónustudeild Upplýsingar og bókanir hertz@hertz.is
Andrea Dögg Færseth Viðurkenndur bókari Aðalskrifstofa andrea@hertz.is
Anton Fannar Árnason Sviðsstjóri skammtíma og langtímaleigu Reykjavík anton@hertz.is
Arnar Karl Magnússon Stöðvarstjóri Egilsstöðum Egilsstaðir arnarkarl@hertz.is
Arnór Snorri Gíslason Flotastjóri Selhella Hafnarfirði arnor@hertz.is
Baldvin Lárus Sigurbjartsson Bílasali Aðalskrifstofa baldvin@hertz.is
Bjarki Þór Davíðsson Verkefnastjóri Tjónadeildar Aðalskrifstofa bjarki@hertz.is
Elísabet Tania Smáradóttir Mannauðsstjóri Aðalskrifstofa tania@hertz.is
Emil Atli Þórhallsson Afgreiðslustjóri Egilsstöðum Egilsstaðir caregs@hertz.is
Garðar Sævarsson Forstöðumaður tekjustýringar og greininga Aðalskrifstofa gs@hertz.is
Guðmundur S. Viðarsson Verkefnastjóri – Markaðsmál og hönnun

Aðalskrifstofa gudmundur@hertz.is
Guðmundur Snorri Sigurðsson Verkefnastjóri verkstæðis og viðhalds ökutækja Selhella Hafnarfirði gss@hertz.is
Hafdís Alma Karlsdóttir Viðskiptastjóri Erlendir markaðir Aðalskrifstofa alma@hertz.is
Hafdís Jóna Gunnarsdóttir Bókhaldsfulltrúi Aðalskrifstofa hjg@hertz.is
Eysteinn Júlíusson Viðskiptastjóri á sölu- og markaðssviði Aðalskrifstofa eysteinn@hertz.is
Fernanda Caetano Verkefnastjóri – IT & Skrifstofa Aðalskrifstofa fernanda@hertz.is
Hendrik Berndsen Innkaup og rekstur fasteigna Aðalskrifstofa hendrik@hertz.is
Hermann Þórisson Stjórnarformaður Aðalskrifstofa  
Hlynur Jóhannsson Stöðvarstjóri Akureyri Akureyri akureyri@hertz.is
Inga Jóna Grétarsdóttir Þjónustustjóri – Viðskiptaþjónusta Aðalskrifstofa inga@hertz.is
Ingi Heiðar Bergþórsson Framkvæmdastjóri Þjónustu- og starfsmannsviðs Aðalskrifstofa ingi@hertz.is
Anna Portia Stöðvarstjóri Ísafirði Ísafjörður johannaj@hertz.is
Kristján Bergmann Sigurbjörnsson Forstöðumaður sölu, markaðs og upplýsingatæknisviðs Aðalskrifstofa kb@hertz.is
Magnús Bjarni Pétursson Stöðvarstjóri Keflavíkurflugvelli Keflavíkurflugvelli mbp@hertz.is
Pétur Þór Hall Sölustjóri notaðra bíla / Löggiltur bifreiðasali Aðalskrifstofa petur@hertz.is
Ragnar Freyr Kristinsson Verkefnastjóri – Flotastýring Keflavíkurflugvelli ragnar@hertz.is
Rannveig Sigfúsdóttir Stjórn Hertz – Meðstjórnandi Aðalskrifstofa  
Sesselja Ósk Gunnarsdóttir Afgreiðslustjóri Reykjavík Reykjavík sesselja@hertz.is
Sigfús B. Sigfússon Forstjóri Aðalskrifstofa sigfus@hertz.is
Sigurður Berndsen Framkvæmdastjóri Aðalskrifstofa siggi@hertz.is
Sigursveinn Jónsson Löggiltur Bifreiðasali Aðalskrifstofa svenni@hertz.is
Yuet Tan Lau Verkefnastjóri / Stafræn Markaðssetning Aðalskrifstofa tan@hertz.is
Örn Andreas Arnljótsson Verkefnastjóri langtímaleigu Aðalskrifstofa orn@hertz.is